Themes - Twenty Fifteen - en to tl_PH translation catalogue (50 entries)

note: Description of the plugin/theme
en: Our 2015 default theme is clean, blog-focused, and designed for clarity. Twenty Fifteen's simple, straightforward typography is readable on a wide variety of screen sizes, and suitable for multiple languages. We designed it using a mobile-first approach, meaning your content takes center-stage, regardless of whether your visitors arrive by smartphone, tablet, laptop, or desktop computer.
tl_PH: Ang aming 2015 default theme ay malinis, mas may pokus sa blog, at idinisenyo para sa klaridad. And 2015 ay simple, ang tipograpiya ay matapat at mababasa sa iba't-ibang klase ng mga laki ng screen, at tugma sa iba't-ibang lenguwahe. Ito ay aming dinisenyo gamit ang mobile-first na proseso, na kung saan ang mga nilalaman ay kita agad kahit na ang iyong mga bisita sa site ay gumagamit ng smartphone, tablet, laptop o kaya desktop computer.

note: translators: %s: post title
en: Leave a comment<span class="screen-reader-text"> on %s</span>
tl_PH: Magiwan ng komento<span class="screen-reader-text"> sa %s</span>

en: Previous post:
tl_PH: Nakaraang post:

en: Previous
tl_PH: Nakalipas

en: Next post:
tl_PH: Susunod na post:

en: Next
tl_PH: Susunod

en: Search Results for: %s
tl_PH: Resulta sa Paghahanap ng: %s

[ctx: Used before full size attachment link.]
en: Full size
tl_PH: Buong laki

[ctx: Used before tag names.]
en: Tags
tl_PH: Mga Tag

[ctx: Used before category names.]
en: Categories
tl_PH: Mga Kategorya

[ctx: Used before post author name.]
en: Author
tl_PH: May-akda

[ctx: Used before publish date.]
en: Posted on
tl_PH: Ipinost nuong

[ctx: Used before post format.]
en: Format
tl_PH: Pormat

en: Featured
tl_PH: Tampok

en: Newer Comments
tl_PH: Mas Bagong Mga Komento

en: Older Comments
tl_PH: Mas Lumang Mga Komento

en: Blue
tl_PH: Asul

en: Purple
tl_PH: Lila

en: Pink
tl_PH: Rosas

en: Yellow
tl_PH: Dilaw

en: Dark
tl_PH: Madilim

en: Header and Sidebar Background Color
tl_PH: Kulay ng Background ng Header at Sidebar

en: Applied to the header on small screens and the sidebar on wide screens.
tl_PH: Na-apply sa header sa mga maliliit na screen at ang sidebar sa mas malawak na screen.

en: Header and Sidebar Text Color
tl_PH: Kulay ng Teks ng Header at Sidebar

en: Twenty Fifteen requires at least WordPress version 4.1. You are running version %s. Please upgrade and try again.
tl_PH: And 2015 ay nangangailangan ng WordPress Besyon 4.1. Ang iyong bersyon ay %s. Mangyaring mag-upgrade at subukang muli.

[ctx: Parent post link]
en: <span class="meta-nav">Published in</span><span class="post-title">%title</span>
tl_PH: <span class="meta-nav">Ipi-nublish sa</span><span class="post-title">%title</span>

en: Next Image
tl_PH: Susunod na Larawan

en: Previous Image
tl_PH: Nakaraang Larawan

en: Menu and widgets
tl_PH: Menyu at mga widget

en: Skip to content
tl_PH: Lumaktaw sa nilalaman

en: Add widgets here to appear in your sidebar.
tl_PH: Magdagdag ng mga widget dito upang maipakita sa iyong sidebar.

en: Primary Menu
tl_PH: Pangunahing Menyu

en: Proudly powered by %s
tl_PH: Pinalakas ng %s

en: It seems we can&rsquo;t find what you&rsquo;re looking for. Perhaps searching can help.
tl_PH: Mukhang hindi makita ang iyong gusto. Baka makatulong ang paghahanap.

en: Sorry, but nothing matched your search terms. Please try again with some different keywords.
tl_PH: Paumanhin, ngunit walang tumugma sa mga terminong iyong hinanap. Mangyaring subukang muli gamit ang ibang keyword.

en: Ready to publish your first post? <a href="%1$s">Get started here</a>.
tl_PH: Handa ka na ba para iyong unang post? <a href="%1$s">Simulan dito</a>.

en: Nothing Found
tl_PH: Walang Nahanap

en: Edit
tl_PH: Baguhin

en: Pages:
tl_PH: Mga Pahina:

note: translators: %s: Name of current post
en: Continue reading %s
tl_PH: Magpatuloy sa pagbabasa %s

en: Comments are closed.
tl_PH: Walang mga puna.

[ctx: comments title]
en: One thought on &ldquo;%2$s&rdquo; | %1$s thoughts on &ldquo;%2$s&rdquo;
tl_PH[0]: Isa puna sa &ldquo;%2$s&rdquo;
tl_PH[1]: %1$s mga puna sa &ldquo;%2$s&rdquo;

en: View all posts by %s
tl_PH: Tignan lahat ng post ni %s

en: Published by
tl_PH: Ipi-nublish ni

en: Page
tl_PH: Pahina

en: Next page
tl_PH: Susunod na Pahina

en: Previous page
tl_PH: Nakaraang Pahina

en: It looks like nothing was found at this location. Maybe try a search?
tl_PH: Parang walang nahanap sa lokasyong ito. Subukang maghanap muli?

en: Oops! That page can&rsquo;t be found.
tl_PH: Oops! Pahina na hindi matagpuan.

note: Author of the plugin/theme
en: the WordPress team
tl_PH: koponan ng WordPress
